Bei

Mipango kwa kila taasisi.

Bei zinazoeleweka na zinazokua pamoja nawe. Hakuna ada zilizofichwa, ni zana tu unazohitaji.

Imo katika kila mpango

  • Kuingia kwa namba ya simu na msimbo wa SMS
  • Kiingereza na Kiswahili kote
  • Upakuaji wa PDF na Excel
  • Barua pepe bila kikomo — vikumbusho, risiti na taarifa, bure
  • Daftari la malalamiko ya wateja
  • Idhini ya mwandaaji na mhakiki na kumbukumbu za ukaguzi

Unahitaji mpango maalum?

Tunatoa suluhisho za kiwango cha biashara kwa shughuli kubwa na usalama wa kiwango cha benki.

Zungumza na timu yetu ya mauzo