Vipengele

Imejengwa kwa SACCOS, mikopo midogo na VICOBA.

Kazi ambazo SACCOS, taasisi ya mikopo midogo au kikundi cha VICOBA hufanya kila siku, na taarifa ambazo mdhibiti wake anahitaji, zikiandaliwa na mfumo.

Uzingatiaji kwa zote

Jua kinachotakiwa, na kiwasilishe kwa wakati.

Mfumo hufuatilia tarehe zako za mwisho za kisheria na huandaa taarifa kutoka kwenye rekodi unazotunza tayari.

Daftari la malalamiko

Namba ya usajili inapopokelewa, tarehe za mwisho, rufaa kwa Benki Kuu na Fomu Na. 2 ya kila mwezi.

Upakuaji wa PDF na Excel

Faili za Excel za kinachoonekana kwenye skrini, zenye namba, tarehe na jumla halisi, na kila upakuaji ukirekodiwa.

Kumbukumbu za ukaguzi

Mwandaaji na mhakiki kwa kila kitendo kinachohamisha fedha, na kumbukumbu ya nani alifanya nini na lini.

Taarifa ambazo mfumo huandaa

Kila taarifa hufunguka kwenye skrini kwa vichujio vya kipindi na tawi, na hupakuliwa kama PDF na Excel ikiwa na jina la taasisi, leseni na kipindi juu.

Taarifa za fedha

Kwa wamiliki na menejimenti

  • Mizania ya majaribio
  • Leja kuu kwa kina
  • Taarifa ya mapato na matumizi
  • Mizania